Quán tám ảnh Tinhte

hoangminh22
18/11/2012 12:8Phản hồi: 2.016
Quán tám ảnh Tinhte
Em xin phép các bác QUẢN nhà ta, cho phép Em được cắm dùi một mảnh đất ở đây, với địa thế mặt đường thật đẹp, và dựng cái Quán nhỏ, để các Anh, Chị, Em Tinhte có đi đâu ngang qua mà thấy thì rẽ vào làm chén nước, tám chuyện, chia sẻ Ảnh và trao đổi những kĩ thuật với nhau…..​
Ảnh chia sẻ ở quán này không phân biệt là nó được chụp bởi Súng Lớn, Nhỏ, Hãng sản xuất….hehe…miễn sao nó không phải là Ảnh đạo.​
Rất mong tất cả các Anh, Chị, Em đi qua đây, đều vào Quán và chia sẻ Ảnh nhiệt tình .​
Nói dài, nói dai chẳng qua nói dại thì chít…Vì vậy, Em xin lên tấm hình đầu tiên của Quán, tấm hình có nội dung về Làng Quê để mong Quán được yên bình và êm ả suốt ạ…​

2.016 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CHÚC MỪNG bác có tân gia,Em có bông hoa nho nhỏ tặng bác hihi[​IMG]
@meo-den Chào mừng Bác đã đến quán chơi....Iem đã nói rồi...quán này là dành cho tất cả chúng ta mà......Iem lại đi chăn Bò đây....

@meo-den bác ơi! Cho hỏi hoa này tên gì thế? Em cũng có chụp vài tấm và thấy hoa khá là thơm. Hỏi bạn bè mà ko ai biết cả
@huycan1590 iem cũng ko bít là hoa gì......hoa này iem chụp hôm đi off đền Hùng ah😁
@huycan1590 Em vừa đi hỏi hộ Bác rồi...Hoa này có tên là Lan Hoàng Hậu hay còn gọi là hoa Móng Bò ạ...Cơ mà Em cũng có....hehe...

ế bác ngay gần em nè........em đang chăn vịt ở cái ao trước mặt bác đó 😁
@meo-den A.! Iem thấy rồi...công nhận Bác khéo tay thật...con nào con nấy trông cứ là...ngon ghê...

kinh tế khó khăn em chăn cả trâu mà vẫn đói kém quá 😔
@meo-den Ô Vậy à....mà Bác xem có phải con Trâu này nhà Bác ko.? Iem thấy nó lạc ở ruộng nhà Iem....

Dạ bẩm bác là em đủ VAC lun ah
;)
@meo-den Thôi Bác ơi...! Mời Bác dừng tay ngồi ngắm Bướm, hoa cho lòng thư thả ...chớ nghe Bác nói mà Iem cũng nhũn hết cả lòng....

@hoangminh22 bác đợi em lùa đàn trâu này về đã nha.....không cụ Kiên mắng em chít 😁
@meo-den Bác Kiên là Bác nào ạ...cóa phải Bác này ko..?

@meo-den thui bác đi làm đồng đi , em cũng phải đi bán hàng đây . hẹn tối về em với bác thủ thỉ sau nhé . cho các bác nghẹo cổ lun DSC_0026.JPG
@kien2014 Tối Bác về nhớ mua cho Iem tí cao dán cổ nhá...vẹo thật rồi....Iem đi chuẩn bị bàn ghế để các Bác ngồi tám đây ạ...

lão này chơi khó mề DSC_0018.jpg nh , hôm qua vừa cho vào thùng rác hơn 2000 ảnh thì lão lại lập quán này . may mà nhà em gần Thủ Lệ nên chạy tạm vào chộp cái để post cho bằng anh bằng em
@kien2014 Con này nó được tự do nên cái mặt nó cóa vẻ khác Bác nhể...

@hoangminh22 khỉ bác đẹp thật , tặng bác nè DSC_0039.jpg
@kien2014 Gớm Bác cho size ảnh nhỏ thôi chớ xem hết cành hoa của Bác lâu tóa...Cơ mà hoa Bác đẹp thía....Iem chỉ cóa hoa này tặng Bác thui...

@hoangminh22 vốn liếng của em cũng chỉ còn vài cành hoa thui IMG_0398.JPG IMG_0437.jpg
@kien2014 Bác Kiên chụp hoa đẹp thía......cái bông trên ngon thía....😁
dạ đúng bác Kiên làm bên acb rùi đó ah......hehe..nhưng bác ý là người cuối cùng đút kiếm vào bao và dùng nỏ cho nhanh đấy [​IMG]
Alo các bác tám ở đâu vậy......em chạy tới lun đây....đã đập bát đập chén chưa ???
@meo-den Ấy.! Ây.! Bác đừng vội, đường ổ trâu,ổ gà thế kí mà nhỡ một cái thì hỏng hết cả đôi giảm sóc đẹp....Thế Bác đang ở chỗ nào để Iem qua đón ạ...

@hoangminh22 bác mới tập xe đạp hay sao mà đi kiểu đấy , phải đi như thế này mới đúng này IMG_0469.JPG
@kien2014 Đó là lên dốc Bác ạ...chớ bây giờ Iem sắm được xe cóa động cơ rùi...chỗ đó ko phải nghĩ....

Các bác tặng hoa nhau đẹp tóa........em chơi cả chậu 😁
dạ thôi mời các nghỉ tay chém , ăn bánh uống nước với nhà em ạ IMG_0541.jpg
@kien2014 Iem chả dám ăn đâu...Cháu nhà Bác cứ gườm Iem đỏ cả con ngươi lên kìa...Iem sợ lém.....Thôi Iem đi chụp ảnh đây...

@kien2014 á bánh ngon quá......mời thiệt ko đấy...em lăn tăn quá
các bác cho em nghiêng vẹo cổ ,lườm đỏ mặt....thì em cho các bác chóng mặt hoa mắt lun nè 😁
Thui 2 bác lên xe em đạp đi chơi nào....trước em toàn đua hồ đây 😁
@meo-den Ui ! Trước Bác toàn đua ở Hồ Tây à...Iem cũng đua ở đó nhưng sài món nì Bác ợ...

Bác chạy ác quá.....em đuổi theo để bắn chẳng kịp 😁
@meo-den Bác phải dùng như Iem đây nè...có mà chạy đằng trời...hehe...

dạ ..... em ạ 2 bác ạ . tư liệu em hết rồi . xin phép 2 bác cho em xuống nhà làm bát cơm nguội để mai còn đi kiếm tư liệu để còn có cái mà chém ạ . thui 2 bác cứ tự tiện , em té đây
em chỉ zí bén thía này thui......[​IMG]
@meo-den Một Bác thì dí hoa, Còn Bác thì dí vào đầu người dí hoa...sợ tóa...ko chơi với Bác nữa...Iem về đi ngủ đơi...

Chào các bác...chúc các bác đầu tuần vui vẻ
@meo-den Cảm ơn Bác, mời Bác dùng quả ạ...

Quán vắng nhỉ....

Đường chiều
quả của bác xanh thía....ăn quả của em cho đượm tình nè 😁
@meo-den Quả đấy Iem ko ăn được nhưng Bác này đang thèm lắm đây...

iem cho bác khỉ mượn xe đi diễn xiếc nha 😁
@meo-den Ui.! Bác để xe hớ hênh thế....ko sợ mất à....nó đang rình đây này....

em trông rùi.....đến gần em bắn chít 😁
@meo-den Thấy Bác giương súng nó chạy lên cây rồi....mặt có vẻ biết sợ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019